Omeka - en to is translation catalogue (460 entries)

en: %s Administrator
is: %s Stjórnandi

en: %s bytes
is: %s bæti

en: %s is not a valid URL.
is: %s er ekki gilt veffang.

en: %s of %s
is: %s af %s

en: &larr; Previous Item
is: &larr; Fyrra gagn

en: (%s total)
is: (%s samtals)

en: 403 Page Forbidden
is: 403 Síða bönnuð

en: 403: Forbidden
is: 403: Óleyfilegt

en: 404 Page Not Found
is: 404 Síða fannst ekki

en: 404: Page Not Found
is: 404: Síða fannst ekki

en: 405 Method Not Allowed
is: 405 Aðferð ekki leyfileg

en: 405: Method Not Allowed
is: 405: Aðferð ekki leyfileg

en: A language of the resource
is: Tungumál tilfangs

en: A new version of Omeka is available for download.
is: Ný útgáfa af Omeka er fáanleg til niðurhals.

en: A related resource
is: Tengd tilföng

en: Access denied.
is: Aðgangur ekki leyfður

en: Activate
is: Virkja

en: Activation has been pending since %s.
is: Beðið hefur verið eftir að virkjað verði síðan %s.

en: Active?
is: Virkur?

en: Add Another File
is: Bæta við skjali

en: Add Collection
is: Bæta við safni

en: Add Element
is: Bætið við staki

en: Add Input
is: Bæta við ílagi

en: Add Item
is: Bættu við gagni

en: Add Item Type
is: Bæta við tegund gagns

en: Add Link
is: Bæta við hlekk

en: Add New Files
is: Bæta við nýjum skrám

en: Add New User
is: Nýr notandi

en: Add Tags
is: Bæta við tögum

en: Add User
is: Nýr notandi

en: Add a Collection
is: Bæta við safni

en: Add a Field
is: Bæta við reit

en: Add a File
is: Bæta við skjali

en: Add a User
is: Bæta við notanda

en: Add a new collection
is: Bæta við nýju safni

en: Add a new item
is: Bæta við nýju gagni

en: Add an Item
is: Bæta við gagni

en: Add an Item Type
is: Bæta við tegund gagns

en: Additional Creator
is: Meðhöfundur

en: Admin
is: Stjórnandi

en: Administrator Email
is: Netfang stjórnanda

en: Advanced Search (Items only)
is: Ítarleg leit (eingöngu gögn)

en: All Tags
is: Öll tög

en: Allowed File Extensions
is: Leyfðir viðaukar

en: Allowed File Types
is: Leyfðar skjalategundir

en: Allowed HTML Attributes
is: Leyfðar HTML eigindir

en: Appearance
is: Útlit

en: Are you sure?
is: Ertu viss?

en: Authentication
is: Sannvottun

en: Back to Log In
is: Aftur í innskráningu

en: Batch Delete Items
is: Eyða mörgum gögnum.

en: Batch Edit Items
is: Breyta mörgum atriðum

en: Bibliographic Citation
is: Tilvitnun í heimildir

en: Bit Depth
is: Bitatala

en: Bitrate
is: Bitahraði

en: Browse All
is: Skoða allt

en: Browse Collections
is: Skoða safn

en: Browse Item Types
is: Skoða tegundir gagna

en: Browse Items
is: Skoða gögn

en: Browse Items by Tag
is: Skoða gögn með tögum

en: Browse Tags
is: Skoða tög

en: Browse Users
is: Skoða notendur

en: Browse by Tag
is: Skoða eftir tögum

en: By %s
is: Af %s

en: Cancel
is: Hætta við

en: Cannot add an existing file to an item!
is: Ekki er hægt að bæta tiltæku skjali við gagn!

en: Cannot find an element with an ID of '%s'!
is: Finn ekki atriði með kenninu '%s'!

en: Cannot find element with ID %s!
is: Ég finn ekki atriði með ID %s!

en: Capture Date
is: Dagsetning myndatöku

en: Capture Details
is: Nánari upplýsingar um myndatöku

en: Capture Device
is: Tæki notuð til myndatöku

en: Change History
is: Breytingarsaga

en: Change Password
is: Breytið lykilorði

en: Changes will be applied to checked items.
is: Breytingar verðar gerðar á völdum gögnum.

en: Channels
is: Rásir

en: Check if you wish to delete selected items.
is: Hakaðu við þau atriði sem þú vilt eyða.

en: Checked items will be deleted.
is: Gögn sem er hakað við verður eytt.

en: Citation
is: Tilvitnun

en: Codec
is: Víslbreytir

en: Collection
is: Safn

en: Collections
is: Söfn

en: Comment
is: Athugasemd

en: Compression
is: Þjöppun

en: Configurations apply to this theme only.
is: Breytingar eiga eingöngu við um viðkomandi þema.

en: Configure
is: Samskipa

en: Confirm your password.
is: Staðfestu lykilorðið

en: Could not find file %s!
is: Fann ekki %s!

en: Coverage
is: Umfang

en: Create a Password
is: Búið til lykilorð

en: Creator
is: Höfundur

en: Current Page
is: Núverandi síða

en: Current Password
is: Núverandi lykilorð

en: Current Theme
is: Núverandi þema

en: Dashboard
is: Lesborð

en: Date
is: Dagsetning

en: Date Added
is: Bætt við þann

en: Date Modified
is: Dagsetning breytinga

en: Deactivate
is: Aftengja

en: Delete
is: Eyða

en: Delete
is: Eyða

en: Delete %s
is: Eyða %s

en: Delete Items
is: Eyða gögnum

en: Description
is: Lýsing

en: Details
is: Upplýsingar

en: Display Name
is: Nafn skjás

en: Display Settings
is: Skjástillingar

en: Documentation
is: Skjölun

en: Duration
is: Tímalengd

en: Each option must have a unique name.
is: Sérher valkostur verður á fá sérstakt nafn.

en: Edit
is: Breyta

en: Edit Collection #%s
is: Breyta safni #%s

en: Edit Collections
is: Breyta söfnum

en: Edit Element Set
is: Breyta atriðasafni

en: Edit File #%s
is: Breyta skrá #%s

en: Edit Item #%s
is: Breyta gagni #%s

en: Edit Item Type #%s
is: Breyta tegund gagns #%s

en: Edit Items
is: Breyta gagni

en: Edit User #%s
is: Breyta notanda #%s

en: Edit this User
is: Breyta þessum notanda

en: Element Description
is: Atriðalýsing

en: Element Name
is: Heiti staks

en: Element Sets
is: Stakmengi

en: Element texts are not formatted correctly!
is: Atriða textar eru ekki með réttu sniði!

en: Elements
is: Stök

en: Email
is: Netfang

en: Email address is required.
is: Netfangs er krafist

en: Email is required.
is: Netfangs er krafist.

en: Enable HTML Filtering
is: Virkja HTML síun

en: Encryption
is: Dulkóðun

en: Enter your email address to retrieve your password.
is: Skráðu inn netfang til þess að endurheimta lykilorð.

en: Exif Array
is: Exif Fylki

en: Exif String
is: Exif Strengur

en: Existing
is: Fyrirliggjandi

en: Featured
is: Tilgreint

en: File
is: Skráð

en: File #%s
is: Skrá #%s

en: File History
is: Skráarsaga

en: File Metadata
is: Lýsigögn skjals

en: File Size
is: Stærð skráar

en: File Type / OS
is: Tegund skráar / OS

en: File Validation
is: Staðfesting skjals

en: File must be valid before it can be associated with an item!
is: Skjal verður að vera gilt áður en hægt er að tengja það við gagn!

en: Filename
is: Nafn skjals

en: Files
is: Skjöl

en: Find a File
is: Finna skjal

en: Forgot Password
is: Gleymt lykilorð

en: Format
is: Snið

en: Format Metadata
is: Lýsigögn sniðs

en: Fullsize
is: Full stærð

en: Fullsize Image Size
is: Fullstærð á stærð myndar

en: General
is: Almennt

en: Get started by adding your first collection.
is: Nú geturðu byrjað með því að bæta við fyrsta safninu.

en: Get started by adding your first item.
is: Byrjaður með því að bæta við þínu fyrsta gagni.

en: Get support
is: Fá aðstoð

en: Go to Home Page
is: Fara á heimasíðu

en: HTML Filtering
is: HTML síun

en: Height
is: Hæð

en: Hello %s. Your username is %s
is: Halló %s. Notandanafn þitt er %s

en: Hide Details
is: Fela upplýsingar

en: IPTC Array
is: IPTC Fylki

en: IPTC String
is: IPTC Strengur

en: Identifier
is: Auðkenni

en: If this does not help, try contacting the %s.
is: Ef þetta gagnast ekki, prófaðu að hafa samband við %s.

en: If you think you should have permission, try contacting the %s.
is: Ef þú heldur að þú ættir að hafa leyfi skaltu hafa samband við %s.

en: Install
is: Setja upp

en: Installation Error
is: Villa við uppsetningu

en: Invalid collection.
is: Ótækt safn.

en: Invalid current password
is: Núverandi notandanafn er ótækt

en: Invalid email address
is: Netfang er ógilt

en: Invalid email address given.
is: Netfang er ógilt

en: Invalid format given for email address.
is: Ótækt snið gefið fyrir netfang.

en: Invalid hostname given for email address.
is: Hýsilnafn netfangs rangt.

en: Invalid item type.
is: Ótækt gagn.

en: Invalid search type given!
is: Ógild leitarskilyrði gefin!

en: Item
is: Gagn

en: Item #%s
is: Gagn #%s

en: Item Metadata
is: Lýsigögn gagns

en: Item Type
is: Tegund gagns

en: Item Type #%s
is: Tegund gagns #%s

en: Item Type Information
is: Upplýsingar um tegund gagns

en: Item Type Metadata
is: Lýsigögn tegund gagns

en: Item Types
is: Tegund gagna

en: Items
is: Gögn

en: Items Per Page (admin)
is: Hlutir á síðu (stjórnandi)

en: Items Per Page (public)
is: Gögn á blaðsíðu (opið)

en: Keyword
is: Lykilorð

en: Label
is: Merki

en: Language
is: Tungumál

en: Last IP
is: Síðasta IP

en: Last accessed
is: Síðast heimsótt

en: Limit the number of items displayed per page in the administrative interface.
is: Takmarka fjölda gagna sem birtast á síðu í viðmóti stjórnanda.

en: Limit the number of items displayed per page in the public interface.
is: Takmarka fjölda gagna sem birtast á síðu í viðmóti almennings.

en: List of tags to add to all checked items, separated by %s.
is: Listi yfir tög sem skal bæta við gögn sem hakað er í, aðskilið með %s.

en: Log In
is: Skrá inn

en: Log Out
is: Útskrá

en: Login information incorrect. Please try again.
is: Upplýsingar eru rangar. Vinsamlegast reynið aftur.

en: Lost your password?
is: Gleymdirðu lykilorðinu?

en: Maximum fullsize image size constraint (in pixels).
is: Skorður á hámarksstæð myndar( í myndeiningum).

en: Maximum square thumbnail size constraint (in pixels).
is: Skorður á hámarksstæð ferkantaðrar smámyndar (í myndeiningum).

en: Maximum thumbnail size constraint (in pixels).
is: Skorður á hámarksstæð smámyndar( í myndeiningum).

en: Must specify a file transfer type when attaching files to an item!
is: Það verður að tiltaka flutnings tegund þegar að skjal er bætt við gagn!

en: Name
is: Nafn

en: Name of element set must be unique.
is: Nafn atriðamengist verður að vera einstakt.

en: Name of element set must not be empty.
is: Nafn atriðamengist má ekki vera tómt.

en: Names of plugins must not be blank
is: Nafn viðbóta mega ekki vera auð

en: Narrow by Specific Fields
is: Þrengja eftir sérstökum reitum

en: New
is: Nýtt

en: New Password
is: Nýtt lykilorð

en: Next Item
is: Næsta gagn

en: Next Item &rarr;
is: Næsta gagn &rarr;

en: Next Page
is: Næsta síða

en: No
is: Nei

en: No Collection
is: Ekkert safn

en: No Tags
is: Engin tög

en: No plugin name given.
is: Það vantar nafn á viðbótina.

en: No recent items available.
is: Engin ný gögn tiltæk.

en: No tags are available.
is: Engin tög eru tiltæk.

en: Not Featured
is: Ótilgreint

en: Not Public
is: Óopinbert

en: Ok
is: Í lagi

en: Omeka Admin
is: Omeka stjórnandi

en: Omeka Image File
is: Omeka myndaskrá

en: Omeka RSS Feed
is: Omeka RSS færslur

en: Omeka encountered an error when upgrading your installation.
is: Omeka fann villu þegar verið var að uppfæra uppsetninguna.

en: Omeka has upgraded successfully.
is: Omeka hefur verið uppfært.

en: Omeka is installed.
is: Búið er að setja Omeka upp.

en: Only Public Items
is: Eingöngu opinber gögn

en: Original
is: Upprunalegt

en: Original Filename
is: Upprunalegt skráarnafn

en: Output Formats
is: Frálagsferli sniðs

en: Page
is: Síða

en: Page 1
is: Síða 1

en: Page 2
is: Síða 2

en: Page 3
is: Síða 3

en: Page 4
is: Síða 4

en: Page 5
is: Síða 5

en: Page 6
is: Síða 6

en: Page not found.
is: Síða fannst ekki

en: Pagination
is: Síðusetning

en: Password
is: Lykilorð

en: Password cannot be empty.
is: Þarf að fylla út

en: Password changed!
is: Lykilorði breytt!

en: Password is required.
is: Lykilorðs er krafist

en: Password: The passwords do not match.
is: Lykilorð: Lykilorð er ekki rétt

en: Pick this type
is: Velja þessa tegund

en: Please back up your existing database and then click the button to upgrade.
is: Vinsamlegast afritið núverandi gagnagrunn og ýtið síðan á takkann til að uppfæra.

en: Please follow this link to reset your password:
is: Vinsamlegast farið á þennan hlekk til að endurstilla lykilorðið:

en: Plugins
is: Viðbætur

en: Post Processing
is: Eftir-þjöppun

en: Powered by Omeka
is: Knúið af Omeka

en: Prev Item
is: Fyrra gagn

en: Previous Page
is: Fyrri síða

en: Private
is: Einka

en: Producer
is: Framleiðandi

en: Public
is: Opinbert

en: Public Site
is: Almenn síða

en: Public/Non-Public
is: Opinbert/Óopinbert

en: Public?
is: Opinbert?

en: Publisher
is: Útgefandi

en: Query type:
is: Tegund fyrirspurnar:

en: Query:
is: Fyrirspurn

en: Quick Filter
is: Hraðsíun

en: Re-type the Password
is: Endurtakið lykilorð

en: Recent Collections
is: Nýleg söfn

en: Recent Items
is: Nýleg gögn

en: Recently Added Items
is: Gögnum sem nýjlega hefur verið bætt við

en: Record Type
is: Tegund færslu

en: Record Types
is: Tegund færslu

en: Record types:
is: Tegund færslu:

en: Relation
is: Tengsl

en: Remember Me?
is: Muna eftir mér?

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Remove field
is: Eyða reit

en: Remove?
is: Fjarlægja

en: Render Details
is: Nánari upplýsingar umbreytingar

en: Render Device
is: Umbreytingartól

en: Repeat New Password
is: Endurtaka nýtt lykilorð

en: Researcher
is: Rannsakandi

en: Results Per Page (admin)
is: Niðurstöður á síðu (stjórnandi)

en: Results Per Page (public)
is: Niðurstöðu á síðu (opinn aðgangur)

en: Rights
is: Réttur

en: Role
is: Hlutverk

en: SQL error in migration:
is: SQL villa kom upp við kerfaskipti:

en: Sample Rate
is: Sýnastreymi

en: Save Changes
is: Vista breytingar

en: Save Password
is: Lykilorð vistað

en: Screenshot for %s Theme
is: Skjámynd %s þema

en: Search
is: Leit

en: Search By Collection
is: Leitað eftir safni

en: Search By Tags
is: Leitað eftir tögum

en: Search By Type
is: Leitað eftir tegund

en: Search By User
is: Leitað eftir notanda

en: Search Items
is: Leita í stökum

en: Search Terms
is: Leitarskilyrði

en: Search Type
is: Tegund leitar

en: Search by a range of ID#s (example: 1-4, 156, 79)
is: Leitað á bili ID#s (dæmi: 1-4, 156, 79)

en: Search for Keywords
is: Leitað að lykilorðum

en: Search for items
is: Leita að gögnum

en: Search only these record types:
is: Leita aðeins í eftirfarandi skráartegundum:

en: Security
is: Öryggi

en: Select Below
is: Veldu hér að neðan

en: Select Below
is: Veljið hér að neðan

en: Select a Homepage
is: Veljið heimasíðu

en: Separate tags with %s
is: Aðskiljið tög með %s

en: Settings
is: Stillingar

en: Show Details
is: Sýna upplýsingar

en: Show Empty Elements
is: Sýnt tóm atriði

en: Site Author Information
is: Upplýsingar um höfund síðu

en: Site Copyright Information
is: Höfundarréttur á síðu

en: Site Description
is: Lýsing á síðu

en: Site Settings
is: Stillingar síðu

en: Site Title
is: Titill síðu

en: Some items were excluded because you do not have permission to delete them.
is: Sum gagmanna voru undanskilin þar sem þú hefur ekki leyfi til að eyða þeim.

en: Sorry, you do not have permission to access this page.
is: Því miður þá hefur þú ekki leyfi til aðgangs á þessa síðu.

en: Sort by:
is: Flokka eftir:

en: Source
is: Uppruni

en: Square Thumbnail
is: Ferköntuð smámynd

en: Square Thumbnail Size
is: Ferköntuð smámynd

en: Subject
is: Viðfangsefni

en: Submit
is: Senda

en: Success!
is: Heppnaðist!

en: Super
is: Yfirmaður

en: Support Forums
is: Umræðutorg

en: System Information
is: Upplýsingar um kerfi

en: Tag Delimiter
is: Tag afmarkari

en: Tags
is: Tög

en: Tags must be given a name.
is: Tög verða að fá nafn.

en: Test
is: Prófun

en: That name is already taken for this tag.
is: Þetta nafn er þegar í notkun fyrir þetta tag.

en: The "%s" field has at least one invalid value!
is: "%s" reiturinn hefur a.m.k. einn rangt gidi!

en: The %s plugin has already been installed.
is: %s viðbótin er þegar til staðar.

en: The %s plugin was activated, but could not be loaded:
is: %s tengdist en hleðslst ekki upp:

en: The %s plugin was successfully activated!
is: %s hefur nú verið virkjað!

en: The %s plugin was successfully configured!
is: %s hefur nú verið stillt!

en: The %s plugin was successfully deactivated!
is: %s hefur verið aftengt!

en: The %s plugin was successfully installed!
is: Það tókst að setja %s upp!

en: The %s plugin was successfully uninstalled!
is: %s hefur verið fjarlægt!

en: The %s plugin was successfully upgraded!
is: Það tókst að uppfæra %s!

en: The collection "%s" was successfully added!
is: Það tókst að bæta safninu "%s" við!

en: The collection "%s" was successfully changed!
is: Það tókst að breyta safninu "%s"!

en: The collection "%s" was successfully deleted!
is: Það tókst að eyða "%s" safninu!

en: The description of the item type.
is: Lýsing á gagni.

en: The following error occurred while activating the %s plugin:
is: Eftirfarandi villa kom upp þegar að %s var tengt:

en: The following error occurred while deactivating the %s plugin:
is: Eftirfarandi villa kom upp þegar %s viðbótin var aftengd:

en: The following error occurred while installing the %s plugin:
is: Eftirfarandi villa kom upp þegar verið var að setja %s upp:

en: The following error occurred while uninstalling the %s plugin:
is: Eftirfarandi villa kom upp þegar verið var að fjarlægja %s:

en: The following error occurred while upgrading the %s plugin:
is: Eftirfarandi villa kom upp þegar verið var að uppfæra %s:

en: The general settings have been updated.
is: Almennar stillingar hafa verið uppfærðar.

en: The item "%s" was successfully added!
is: Gagni "%s" var bætt við!

en: The item "%s" was successfully changed!
is: Gagni "%s" var breytt!

en: The item "%s" was successfully deleted!
is: Gagni "%s" var eytt!

en: The item #%s was successfully added!
is: Gagni #%s var bætt við!

en: The item #%s was successfully changed!
is: Gagni #%s var breytt!

en: The item #%s was successfully deleted!
is: Gagni #%s var eytt!

en: The item type "%s" was successfully added!  You may now add elements to your new item type.
is: Það tókst að bæta við tegund gagnsins"%s"! Þú getur núna bætt atriðum við nýju gagnategundina þína.

en: The item type cannot have more than one "%s" element.
is: Tegund gagns getur ekki haft fleiri en eitt "%s" atriði.

en: The item type elements were successfully changed!
is: Atriðum gagns var breytt!

en: The item type name must be unique.
is: Nafn gagns verður að vera einkvæmt.

en: The item type name must have between %1$s and %2$s characters.
is: Fjöldi stafna í nafni gagnategundar verður að vera á milli %1$s og %2$s.

en: The items were successfully changed!
is: Stökum hefur verið breytt!

en: The items were successfully deleted!
is: Gögnum hefur verið eytt!

en: The maximum file size is %s.
is: Hámarksstærð skjals er %s.

en: The name of the item type.
is: Heiti gagns.

en: The plugin %s must be installed.
is: Viðbótin %s verður að vera uppsett.

en: The security settings have been updated.
is: Öryggisstillingar hafa verið uppfærðar

en: The theme has been successfully changed.
is: Þemanu hefur verið breytt.

en: The theme settings were successfully saved!
is: Þemað hefur verið vistað!

en: The user "%s" was successfully deleted!
is: Notanda "%s" hefur verið eytt!

en: The user %s was successfully changed!
is: Notanda"%s" hefur verið breytt!

en: The user must be assigned a role.
is: Notandi verður að fá úthlutað hlutverki.

en: Themes
is: Þemu

en: There are currently no items within this collection.
is: Það eru eins og er engin gögn í þessu safni.

en: There are no collections on this page.
is: Það eru engin söfn á þessari síðu.

en: There are no files for this item yet.
is: Það eru engin skjöl fyrir þetta gagn.

en: There are no recently added items.
is: Það eru engin ný gögn.

en: There are no tags to display. You must first tag some items.
is: Það eru engin tög valin. Það þarf fyrst að taga einhver gögn.

en: There were errors found in your form. Please edit and resubmit.
is: Það fundust villur í eyðublaðinu. Vinsamlegast gerðu breytingar og sendu á ný.

en: This email address is already in use.
is: Þetta netfang er þegar í notkun.

en: This email address is invalid.
is: Netfangt er ógilt.

en: This username is already in use.
is: Þetta notandanaft er þegar í notkun.

en: This version of %1$s requires at least Omeka %2$s.
is: Þessi útgáfa %1$s krefst þess að þú sért að minnsta kosti með Omeka %2$s

en: This will delete the element set and all elements assigned to the element set. Items will lose all metadata that is specific to this element set.
is: Þetta mun eyða atriðamenginu og öllum atriðum sem því eru tengd. Lýsigögn gagna sem eru sérstaklega í þessu atriðamengi munu tapast.

en: Thumbnail
is: Smámynd

en: Thumbnail Size
is: Skjalastærð smámyndar

en: Title
is: Titill

en: Total Items
is: Heildarfjöldi gagna

en: Total Number of Items
is: Heildartala gagna

en: Transcriber
is: Þýðandi

en: Type
is: Tegund

en: Type Metadata
is: Lýsigögn tegundar

en: Type Name
is: Heiti tegundar

en: Typed passwords do not match.
is: Lykilorð passar ekki

en: URL
is: Veffang

en: Unable to reset password. Please verify that the information is correct and contact an administrator if necessary.
is: Það tókst ekki að endurstilla lykilorð. Vinsamlegast athugið hvort upplýsingarnar séu réttar og hafið samband við stjórnanda ef þörf er á.

en: Undo
is: Afturkalla

en: Uninstall
is: Fjarlægja

en: Upgrade
is: Stigbæta

en: Upgrade Database
is: Uppfæra gagnagrunn

en: Upgrade Your Omeka Database
is: Uppfæra Omeka gagnagrunn

en: Upgrade to %s
is: Uppfæra í %s

en: Use HTML
is: Nota HTML

en: User #%s
is: Notandi #%s

en: User Activation
is: Virkja notanda

en: User is not allowed to delete selected items.
is: Notanda er ekki heimilt að eyða völdum gögnum.

en: User is not allowed to edit selected items.
is: Notanda er ekki heimilit að breyta völdum gögnum.

en: User is not allowed to modify visibility of items.
is: Notandi hefur ekki leyfi til að breyta sýnilega gagna.

en: User is not allowed to tag selected items.
is: Notanda er ekki heimilt að taga valin gögn.

en: User may not change permissions to super-user
is: Notandi getur ekki breytt leyfi í yfir-notanda

en: User may not change roles.
is: Notandi má ekki skipta um hlutverk.

en: Username
is: Notandanafn

en: Username cannot be empty.
is: Þarf að fylla út

en: Username is required.
is: Notandanafns er krafist

en: Username must be 30 characters or fewer. Whitespace is not allowed.
is: Notandanafn má vera allt að 30 stafir. Bil eru ekki leyfð.

en: Username must be at least %min% characters long.
is: Notandanafn skal vera að minnsta kosti %min% stafir.

en: Username must be at most %max% characters long.
is: Notandanafn má ekki vera meira en %max% stafir.

en: Users
is: Notendur

en: Version %s
is: Útgáfa %s

en: View
is: Notandasýn

en: View All
is: Sjá allt

en: View All Collections
is: Skoða öll söfn

en: View All Items
is: Skoða öll gögn

en: View File Metadata
is: Skoða lýsigögn skráar

en: View Public Page
is: Skoða almenna síðu

en: View the items in %s
is: Skoða gögn í  %s

en: Watermark
is: Vatnsmerki

en: Welcome!
is: Velkomin/n!

en: Welcome, %s
is: Velkominn, %s

en: Whitespace is not allowed. Only these special characters may be used: %s
is: Bil eru ekki leyft. Eingöngu má nota þessa stafi: %s

en: Width
is: Breidd

en: Would you like to %s?
is: Má bjóða þér að %s?

en: Yes
is: Já

en: Yes, I want to uninstall this plugin.
is: Já, ég vil fjarlægja þessa viðbót

en: You do not have any plugins installed. Add them to the plugins directory to see them listed here.
is: Þú ert ekki með nein viðhengi uppsett. Bættu þeim við viðhengisskráarsafnið til að sjá þær skráðar.

en: You do not have permission to access this page.
is: Þú hefur ekki leyfi til að opna þessa síðu.

en: You have a new version of %s. Please upgrade!
is: Það er komin ný útgáfa af %s. Vinsamlegast uppfærðu!

en: You have no collections.
is: Þú ert ekki með nein söfn.

en: You have no items.
is: Engin gögn eru til staðar.

en: You may now log in to Omeka.
is: Þú getur núna skráð þinn inn á Omeka.

en: You must choose some items to batch edit.
is: Þú verður að velja einhver gögn til að breyta mörgum í einu.

en: You must confirm the uninstall before proceeding.
is: Þú verður að staðfesta að það eigi að fjarlægja áður en þú getur haldið áfram.

en: You must use a different method to access this URL. If you reached this page by following a link or clicking a button in Omeka, please contact the %s.
is: Þú verður að nota aðra aðferð til að nálgast þetta veffang. Ef þú komst hingað með því að fylgja hlekk eða ýttir á takka í Omeka, vinsamlegast hafðu samband við %s.

en: You&#8217;ve tried to access a page that does not seem to exist. Sometimes this happens. Below is a quick break-down of the items, collections, and exhibits on this site.
is: Síðan sem þú&#8217;ert að reyna að komast á virðist ekki vera til. Það gerist stundum. Hér fyrir neðan er upptalning á þeim stökum, söfnum og sýningum sem eru á þessari síðu.

en: Your Omeka database is not compatible with your current version of Omeka.
is: Omeka gagnagrunnurinn þinn er ekki samhæfur núverandi útgáfu þinni af Omeka.

en: Your query returned no results.
is: Fyrirspurn þín skilaði engum niðurstöðum.

en: [%s] Reset Your Password
is: [%s] Endurstilltu aðgangsorð

en: [Default]
is: [Sjálfgefinn]

en: [Untitled]
is: [Án titils]

en: [no text]
is: [enginn texti]

en: contains
is: inniheldur

en: does not contain
is: inniheldur ekki

en: edit a specific item type
is: breyta tilteknu gagni

en: is empty
is: er tómt

en: is exactly
is: er nákvæmlega

en: is not empty
is: er ekki tómt

en: must be 30 characters or fewer with no whitespace
is: verðað vera 30 stafir eða færra og engin bil eru leyfð

en: must be at least 6 characters
is: verður að vera að minnsta kosti 6 stafir

en: or
is: eða

en: refine your search
is: þrengið leitarskilyrði

en: site administrator
is: stjórnandi síðu

en: theme
is: þema
